Kết quả trực tiếp

  29' Manchester City 1 - 0 Manchester United 0 - 0

  29' Troyes 0 - 1 Reims 0 - 0

  29' AJ Auxerre 0 - 0 Stade Brestois 0 - 0

  30' Toulouse 2 - 1 Montpellier 0 - 0

  29' Ajaccio 0 - 1 Clermont 0 - 0

  71' RCD Espanyol 1 - 1 Valencia 0 - 0

  29' Lecce 0 - 1 Cremonese 0 - 0

  29' Sassuolo 1 - 0 Salernitana 0 - 0

  29' Sampdoria 0 - 1 Monza 0 - 0

  0' Hertha Berlin 0 - 0 TSG Hoffenheim 0 - 0

  63' Buriram United 3 - 1 Prachuap Khiri Khan 3 - 1

  0' Fikis 0 - 0 Trikala 0 - 0

  HT NEC Nijmegen 1 - 1 Feyenoord 1 - 1

  HT Excelsior SBV 0 - 1 FC Utrecht 0 - 1

  29' GIF Sundsvall 0 - 2 IFK Norrkoping FK 0 - 0

  29' Varbergs BoIS FC 0 - 0 Hacken 0 - 0

  52' FC Sion 1 - 1 Winterthur 1 - 1

  90'+ Alanyaspor 1 - 1 Giresunspor 1 0 - 0

  FT Sivasspor 1 - 2 Hatayspor 1 1 - 2

  29' Rijeka 0 - 0 Hajduk Split 0 - 0

  FT Anderlecht 0 - 1 Charleroi 0 - 0

  0' Zenit St. Petersburg 0 - 0 Rostov FK 0 - 0

  29' ND Gorica 0 - 1 Maribor 0 - 0

  68' Silkeborg 2 - 0 AC Horsens 1 - 0

  72' Midtjylland 1 - 1 Viborg 1 - 1

  14' Al-Dhafra 0 - 0 Al Ahli(UAE) 0 - 0

  13' Al Bataeh 0 - 0 Al Wehda(UAE) 0 - 0

  73' FC Minsk 0 - 0 Energetik-BGU Minsk 0 - 0

  55' Vaduz 0 - 2 Stade Ouchy 1 0 - 1

  29' Jagiellonia Bialystok 0 - 0 Korona Kielce 0 - 0

  FT Torpedo Kutaisi 0 - 0 Dinamo Tbilisi 0 - 0

  30' Olympiakos Piraeus 0 - 0 Atromitos Athens 0 - 0

  72' Asteras Tripolis 2 - 0 OFI Crete 2 - 0

  29' Puszcza Niepolomice 1 - 0 Arka Gdynia 2 0 - 0

  29' Dinamo Saint Petersburg 0 - 0 Zenit-2 St.Petersburg 0 - 0

  28' FK Ryazan 1 - 0 Dinamo Briansk 0 - 0

  28' FK Spartak Tambov 0 - 0 Arsenal Tula II 0 - 0

  28' Peresvet Podolsk 0 - 0 Rodina Moskva II 0 - 0

  67' Dinamo Moscow B 2 - 1 Dynamo Vologda 1 - 1

  71' Salyut-Energia Belgorod 3 - 1 FK Kaluga 2 - 0

  69' 1 Baltika-BFU Kaliningrad 0 - 1 FK Leningradets 0 - 0

  72' Elektron VN 1 - 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0 - 1

  75' Saturn Moscow 0 - 0 SKA Khabarovsk II 0 - 0

  FT Zvezda Sint Petersburg 1 - 1 Zorkyi Krasnogorsk 0 - 1

  72' SV Wehen Wiesbaden 2 - 1 Rot-Weiss Essen 1 - 0

  29' FK Spartak Zlatibor Voda 1 - 0 Radnicki 1923 Kragujevac 0 - 0

  30' Boluspor 0 - 0 Tuzlaspor 0 - 0

  30' Indjija 2 - 0 Jedinstvo UB 0 - 0

  29' FK Loznica 0 - 0 FK Zeleznicar Pancevo 0 - 0

  0' NK Rudar Velenje 0 - 0 Triglav Gorenjska 0 - 0

  0' Jadran Dekani 0 - 0 NK Rogaska 0 - 0

  0' Bistrica 0 - 0 NK Brinje Grosuplje 0 - 0

  71' 1 Chernomorets Odessa 0 - 1 PFC Oleksandria 0 - 0

  29' Capps linked 0 - 1 Triangle FC 0 - 0

  29' Manica Diamond 0 - 0 Dynamos FC 0 - 0

  31' Hawassa City FC 1 - 0 Legetafo Legedadi 0 - 0

  30' Burreli 0 - 0 KF Oriku 0 - 0

  31' Mtibwa Sugar 2 - 0 Mbeya City 0 - 0

  0' PSIS Semarang 0 - 0 Bhayangkara Solo FC 0 - 0

  30' Birmingham (w) 0 - 0 Brighton H.A. (w) 0 - 0

  26' Reading (w) 0 - 1 Tottenham Hotspur (w) 0 - 0

  29' Lewes (w) 0 - 0 Charlton (w) 0 - 0

  29' Blackburn Rovers (w) 0 - 1 Leicester City (w) 0 - 0

  29' London City Lionesses (w) 1 - 0 West Ham United (w) 0 - 0

  71' FK Arys 2 - 0 Lokomotiv Astana 0 - 0

  0' NK Solin 0 - 0 Rudes 0 - 0

  32' Dorogi FC 0 - 1 Kozarmisleny SE 0 - 0

  28' Szentlorinc SE 2 - 0 Diosgyor VTK 0 - 0

  30' Bekescsaba 0 - 0 MTE Mosonmagyarovar 0 - 0

  30' Gyirmot SE 1 - 1 Nyiregyhaza 0 - 0

  0' Persepolis Pakdasht 0 - 0 Sepahan 0 - 0

  29' Musanze FC 0 - 1 Espoir FC 0 - 0

  28' Rutsiro FC 1 - 2 AS Kigali 0 - 0

  34' Rwamagana City 0 - 1 APR FC 0 - 0

  HT Akhisar Bld.Geng 1 - 1 Osmaniyespor 1 - 1

  HT Kutahyaspor 0 - 0 Yeni Orduspor 0 - 0

  HT Sile Yildizspor 0 - 0 Kelkit Belediye Hurriyet 0 - 0

  HT Tepecik Bld 0 - 0 Sapanca Genclikspor 0 - 0

  HT Dai Lin Jissbon 1 - 1 Yeni Amasya Spor 1 - 1

  HT Kusadasispor 3 - 0 Ergene Velimese 3 - 0

  HT Yldrm Belediyesispor 1 - 0 Erbaaspor S 1 - 0

  HT Bayrampasa 0 - 0 Bulvarspor 0 - 0

  HT EdirnesporGenclik 1 - 1 Celspor 1 - 1

  66' Turk Metal Kirikkale 0 - 1 Ayvalikgucu Belediyespor 0 - 0

  68' Kepez Belediyespor 2 - 0 Halide Edip Adivarspor 1 - 0

  72' Karaman Belediyespor 0 - 0 Kestel 0 - 0

  72' Nevsehirspor Genclik 1 - 2 Agri 1970 Spor 1 - 1

  71' Yeni Altindag BS 1 - 0 Karsiyaka 0 - 0

  70' Anadolu Selcukluspor 1 - 0 Yomraspor 1 - 0

  FT Ofspor 0 - 0 Kahramanmarasspor 0 - 0

  FT Arguvan 1 - 1 Efeler 09 1 - 0

  FT Gumushanespor 1 - 2 Eynesil 0 - 0

  FT Elazigspor 2 - 1 Catalca Spor 2 - 0

  FT 1 Aksarayspor 0 - 0 Bergama Belediyespor 0 - 0

  FT Karaman Belediyesi Spor 3 - 0 Eskisehirspor 1 - 0

  FT Artvin Hopaspor 1 - 1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1 - 0

  90'+ Musspor 1 - 0 Nigde Belediyespor 0 - 0

  30' Dolny Kubin 0 - 0 FC Artmedia Petrzalka 0 - 0

  30' Kayanza Utd 0 - 0 Le Messager Ngozi 0 - 0

  25' BS Dynamic 0 - 0 Bujumbura City 0 - 0

  30' Aigle Noir 0 - 0 Fc Tigre Noir 0 - 0

  30' Olympique Star 0 - 0 Rukinzo FC 0 - 0

  30' Bumamuru 0 - 0 Magara Young Boys 0 - 0

  30' Musongati FC 0 - 0 Romania Inter Star 0 - 0

  45'+ Al-Faisaly Harmah Youth 0 - 0 Al-Hilal (Youth) 0 - 0

  29' KuPs 1 - 0 Honka Espoo 0 - 0

  28' AC Oulu 2 - 0 Lahti 0 - 0

  29' FC Haka 0 - 0 SJK Seinajoen 0 - 0

  26' Vaasa VPS 1 - 0 HIFK 0 - 0

  71' Ilves Tampere 2 - 2 IFK Mariehamn 1 - 1

  72' Transport United FC 0 - 2 Paro FC 0 - 2

  29' Pepingen 0 - 0 Tongeren 0 - 0

  30' zelzate 0 - 0 Torhout 0 - 0

  27' Birkirkara FC 1 - 0 Valletta FC 0 - 0

  9' Almyros Gaziou 0 - 1 Elassona FC 0 - 0

  30' PAOK Kristonis FC 0 - 1 Panthrakikos 0 - 0

  29' Apollon Smirnis 0 - 0 AE Kifisias 0 - 0

  27' Vyron Kavala 0 - 2 Panahaiki-2005 0 - 0

  29' Nafpaktiakos 0 - 0 AEL Larisa 0 - 0

  27' Ionikos Ionia 0 - 0 Diagoras Vrachneikon 0 - 0

  14' Al Rustaq 0 - 0 Al Oruba Sur 0 - 0

  19' Oman Club 0 - 0 Sur Club 0 - 0

  29' Cittadella (W) 0 - 0 Tavagnacco (w) 0 - 0

  28' Ternana W 1 - 1 Lazio (w) 0 - 0

  26' AGSM Verona (w) 1 - 1 SSD ACF Calcio Arezzo (W) 0 - 0

  29' San Marino College (w) 0 - 0 Ravenna (w) 0 - 0

  27' Genoa (W) 0 - 2 Brescia (w) 0 - 0

  13' Wasl Dubai U21 0 - 0 Al-Nasr(KSA) U21 0 - 0

  14' Khor Fakkan U21 0 - 0 Al-Sharjah U21 0 - 0

  14' Al-Jazira(UAE) U21 0 - 0 Baniyas SC Reserves 0 - 0

  14' Ajman Club U21 0 - 0 Dabba Al-Fujairah U21 0 - 0

  28' UD Santarem 0 - 0 CD Mafra 0 - 0

  30' Stirling University (w) 0 - 0 Glasgow Girls (w) 0 - 0

  30' CD Huracan Melilla 0 - 0 CD Huetor Vega 0 - 0

  26' TuS Hiltrup 0 - 0 Westfalia Kinderhaus 1920 0 - 0

  0' LPRC Oilers 0 - 0 Sandi FC 0 - 0

  30' TJ Druzstevnik Vrakun 0 - 1 KFC Kalna nad Hronom 0 - 0

  29' FK Belusa 1 - 1 RSC Hamsik Academy 0 - 0

  29' Galanta 2 - 0 FK Podkonice 0 - 0

  27' MFK Snina 1 - 1 TJ Tatran Oravske Vesele 0 - 0

  30' TeslaStropkov 0 - 0 Rimavska Sobota 0 - 0

  29' Angered BK 0 - 0 Vanersborg FK 0 - 0

  29' Jarfalla 0 - 0 IFK Osterakers Fk 0 - 0

  71' Sandvikens AIK FK 2 - 1 Ragsveds IF 2 - 1

  73' Torslanda IK 0 - 1 Eskilsminne IF 0 - 0

  71' Sifhalla 1 - 1 Yxhults IK 1 - 1

  75' Syrianska Botkyrka IF 1 - 2 Karlbergs BK 1 - 1

  75' Mjolby AI FF 2 - 2 Grebbestads IF 2 - 2

  29' PO Ahironas-Onisilos 1 - 0 Xylotympou 0 - 0

  26' Olympiada Lympion 0 - 0 Alki Oroklini 0 - 0

  30' La Sarraz-Eclepens 0 - 0 La Chaux-de-Fonds 0 - 0

  29' Biel Bienne 0 - 0 Breitenrain 0 - 0

  30' Langenthal 0 - 0 SC Dornach 0 - 0

  45'+ Muri 0 - 0 FC Schotz 0 - 0

  45'+ Delemont 0 - 0 Bassecourt 0 - 0

  HT FC St.Gallen U21 2 - 0 Bruhl SG 1 - 0

  29' Eckernforder SV 0 - 1 TSB Flensburg 0 - 0

  45'+ VfB Lübeck II 0 - 0 SV Grun-Weib Siebenbaumen 0 - 0

  72' SV Eichede 1 - 0 Heider SV 1 - 0

  30' Le Mans U19 0 - 0 SPA Merignacais U19 0 - 0

  21' USSA Vertou (U19) 0 - 0 Laval U19 0 - 0

  24' AC Bobigny U19 1 - 0 Le Puy Foot 43 Auvergne U19 0 - 0

  26' Valenciennes US U19 0 - 0 Lille U19 0 - 0

  33' Lyon U19 0 - 0 StrasbourgU19 0 - 0

  31' Cannes AS U19 0 - 2 Air Bel U19 0 - 0

  29' Niort U19 0 - 0 Rennes U19 0 - 0

  30' Troyes U19 0 - 0 SochauxU19 0 - 0

  26' Nancy U19 0 - 0 Paris FC U19 0 - 0

  28' Dunkerque U19 0 - 0 Le Havre U19 0 - 0

  28' Dijon U19 0 - 1 Metz U19 0 - 0

  28' Montfermeil U19 1 - 1 Orleans US 45 U19 0 - 0

  HT Volos Nps U19 1 - 2 Aris Thessaloniki U19 1 - 2

  27' Sligo Rovers (W) 0 - 1 FC Treaty United (w) 0 - 0

  30' Sportivo San Lorenzo 1 - 0 Sportivo Luqueno 0 - 0

  31' Atletico Colegiales 0 - 0 Sportivo Trinidense 0 - 0

  FT Samaxı FC 0 - 1 Sabah FK Baku 0 - 0

  29' FK Buducnost Podgorica 0 - 0 FK Iskra Danilovgrad 0 - 0

  0' Rheindorf Altach B 0 - 0 FC Wolfurt 0 - 0

  71' USV Scheiblingkirchen-Warth 0 - 1 ASV Siegendorf 0 - 0

  26' Puiu 0 - 3 Ponnistajat 0 - 0

  74' JäPS/47 0 - 1 FC Kuusysi 0 - 1

  0' FK Grbalj Radanovici 0 - 0 FK Mladost DG 0 - 0

  0' FK Zeta 0 - 0 Otrant 0 - 0

  0' FK Podgorica 0 - 0 KOM Podgorica 0 - 0

  0' OSK Igalo 0 - 0 Bokelj Kotor 0 - 0

  0' Celik Niksic 0 - 0 FK Berane 0 - 0

  HT Al-Safa 1 - 2 Al Bourj 1 - 2

  45' Tadamon Sour 0 - 0 Al Akhaahli Alay 0 - 0

  HT Salam Zgharta 0 - 1 Al-Ahed 0 - 1

  29' Thisted FC 1 - 0 HIK Hellerup 0 - 0

  27' Ferroviario Maputo 0 - 0 Incomati Xinavane 0 - 0

  29' LD Maputo 1 - 1 Costa do Sol Maputo 0 - 0

  29' Black Bulls 0 - 0 Ferroviario Beira 0 - 0

  HT ACD Virtus Entella 0 - 0 Imolese 0 - 0

  HT US Fiorenzuola 3 - 0 A.C. Reggiana 1919 3 - 0

  HT Renate AC 0 - 0 Pordenone Calcio SSD 0 - 0

  HT Rimini 0 - 0 Alessandria 0 - 0

  HT Carrarese 0 - 1 Gubbio 0 - 1

  HT Triestina 1 - 0 USD Virtus Verona 1 - 0

  HT Cesena 2 - 0 Recanatese 2 - 0

  HT Novara 2 - 0 Vicenza 2 - 0

  HT Pro Patria 0 - 1 Pro Vercelli 0 - 1

  HT Fermana 0 - 0 Olbia 0 - 0

  HT San Donato Tavarnelle 0 - 2 Lucchese 0 - 2

  HT Ancona 0 - 1 Montevarchi 0 - 1

  29' Orebro (w) 1 - 3 FC Rosengard (w) 0 - 0

  28' Eskilstuna United (w) 0 - 1 Kristianstads DFF (w) 0 - 0

  27' Linkopings (w) 0 - 1 BK Hacken (W) 0 - 0

  28' Pitea IF (w) 1 - 1 Hammarby (w) 0 - 0

  29' Djurgardens (w) 2 - 0 AIK Solna (w) 0 - 0

  29' Bremer SV 1 - 0 Holstein Kiel II 0 - 0

  73' FSV Mainz 05 (Youth) 1 - 2 Freiberg 1 - 0

  HT Shohada Razakan 0 - 0 Shohada Babolsar 0 - 0

  HT TSV Hartberg 1 - 2 SK Austria Klagenfurt 1 - 2

  HT SV Ried 2 - 1 Rheindorf Altach 2 - 1

  90'+ 1 UE Engordany 1 - 0 Penya Encarnada 0 - 0

  28' FK Shkupi 0 - 0 Sileks 0 - 0

  27' FK Tikves Kavadarci 1 - 0 FK Skopje 0 - 0

  29' Pobeda Prilep 1 - 0 FK Shkendija 79 0 - 0

  68' Dacia-Buiucani 0 - 0 CS Petrocub 0 - 0

  29' Al Hashemeya 0 - 1 Al-Baq's 0 - 0

  0' ASD Molfetta 0 - 0 Citta di Fasano 0 - 0

  30' Vis Artena 0 - 0 Cassino 0 - 0

  30' Athletic Carpi 0 - 0 Bagnolese 0 - 0

  31' Cjarlins Muzane 0 - 1 Portogruaro 0 - 0

  30' Casarano 0 - 0 Nocerina 0 - 0

  30' ASD Flaminia Civita Castellana 0 - 0 Arezzo 0 - 0

  30' FC Francavilla 0 - 0 Team Altamura 0 - 0

  27' Palmese 1914 0 - 0 Aprilia 0 - 0

  29' US Levico Terme 1 - 1 Montebelluna 0 - 0

  25' Real Agro Aversa 0 - 1 Cittanova Interpiana 0 - 0

  30' San Nicolo 0 - 0 ASD Montegiorgio 0 - 0

  30' ASD Martina Franca 0 - 0 FB Brindisi 1912 0 - 0

  30' Salsomaggiore 0 - 0 Prato 0 - 0

  30' Tolentino 0 - 0 Vastogirardi 0 - 0

  30' Acireale 0 - 0 FC Lamezia Terme 0 - 0

  30' ASD Brusaporto 0 - 0 Desenzano Calvina 0 - 0

  30' A.C. Crema 1908 0 - 0 Ravenna 0 - 0

  28' Chieti 1 - 1 Cynthiabalonga 0 - 0

  27' Forli 0 - 0 US Corticella 0 - 0

  30' SSD Porto D’Ascoli 0 - 0 Alma Juventus Fano 0 - 0

  30' Franciacorta 0 - 0 Virtus Ciserano Bergamo 0 - 0

  30' Mezzolara 0 - 0 Renty ging 0 - 0

  30' Asti 0 - 0 Sestri Levante 0 - 0

  28' Chieri 0 - 0 As Casale Calcio 0 - 0

  30' Fossano Calcio 0 - 0 FC Vado 0 - 0

  30' USD Pont Donnaz 0 - 0 Ligorna 0 - 0

  28' Vibonese 0 - 0 Castrovillari 0 - 0

  30' AC Dolomiti Bellunesi 0 - 0 ASD Cartigliano 0 - 0

  28' Gavorrano 1 - 1 Poggibonsi 0 - 0

  30' Luparense FC 0 - 0 Clodiense 0 - 0

  28' Pistoiese 0 - 0 Real Forte Querceta 0 - 0

  30' USD Lavello 0 - 0 Nardo 0 - 0

  26' Trastevere Calcio 0 - 2 FC Matese 0 - 0

  30' Villa dAlme Valbrembana 0 - 0 Sona 0 - 0

  26' SS Angri 0 - 0 SS Nola 1925 0 - 0

  30' Arconatese 0 - 0 US Breno 0 - 0

  30' Trapani 0 - 0 ASD Paterno 0 - 0

  30' ASD Fanfulla 0 - 0 Sammaurese 0 - 0

  30' Santa Maria 0 - 0 Citta Di S. Agata 0 - 0

  30' US Folgore Caratese 0 - 0 USD Casatese 0 - 0

  28' Giana 0 - 1 ACD SantAngelo 0 - 0

  30' Borgosesia 0 - 0 Sanremese 0 - 0

  27' USD Castellanzese 0 - 0 Stresa Vergante 0 - 0

  28' Derthona 0 - 0 Gozzano 0 - 0

  72' Traff 3 - 0 Eidsvold Turn 2 - 0

  30' Treaty United FC U19 0 - 0 Kerry DL U19 0 - 0

  24' Derry City U19 0 - 0 Longford Town U19 0 - 0

  30' Sligo U19 0 - 0 Dundalk U19 0 - 0

  29' Johannesburg Uni (w) 1 - 0 Durban Ladies FC (w) 0 - 0

  26' Vasco Da Gama RSA (w) 0 - 1 City Lads FC (W) 0 - 0

  30' University of Western Cape 0 - 0 Coal City Wizards (w) 0 - 0

  28' Astra Hungary (W) 0 - 1 MOL Fehervar FC (W) 0 - 0

  45' Ferencvarosi TC (w) 0 - 0 Gyori Dozsa (w) 0 - 0

  28' Cailungo 0 - 1 San Giovanni 0 - 0

  30' Tre Penne 0 - 0 Tre Fiori 0 - 0

  30' Faetano 0 - 0 Folgore/Falciano 0 - 0

  0' Wisla Sandomierz 0 - 0 Podlasie Biala Podlaska 0 - 0

  29' KS Wiazownica 0 - 0 Korona II Kielce 0 - 0

  30' Sokol Sieniawa 0 - 0 KSZO Ostrowiec 0 - 0

  0' Las Palmas U19 0 - 0 UD San Fernando U19 0 - 0

  29' CA Paris (w) 0 - 0 Nantes (w) 0 - 0

  25' Sokol Tasovice 1 - 0 Stara Rise 0 - 0

  29' 1 Tj Sokol Lanzhot 1 - 0 Velka Bites 0 - 0

  HT Ekwendeni Hammers 3 - 0 Karonga United 3 - 0

  72' Brann 2 - 0 Stjordals Blink 0 - 0

  67' Bryne 0 - 0 Skeid Oslo 0 - 0

  72' Fredrikstad 2 - 1 Mjondalen IF 2 - 1

  0' Kaizer Chiefs 0 - 0 AmaZulu 0 - 0

  27' Plymouth Argyle (w) 0 - 0 Gillingham (w) 0 - 0

  11' London Bees (w) 0 - 0 Cheltenham Town (w) 0 - 0

  29' Ipswich Town (w) 2 - 0 Crawley Wasps (w) 0 - 0

  27' Portsmouth (w) 1 - 0 Billericay Town (w) 0 - 0

  12' SV Schlebusch 0 - 0 Bonn Endenich 1908 0 - 0

  72' Shakhter Soligorsk II 2 - 0 FC Molodechno 2 - 0

  31' Swieqi United 0 - 0 Fgura United 0 - 0

  29' Melita FC Saint Julian 1 - 0 St. Andrews 0 - 0

  29' Harstad 1 - 0 Skjetten Fotball 0 - 0

  HT Mjolner 2 - 0 Lillestrom B 2 - 0

  72' Molde B 0 - 0 Floro 0 - 0

  0' Leher TS 0 - 0 TuS Komet Arsten 0 - 0

  0' TuRU Dusseldorf 0 - 0 TVD Velbert 0 - 0

  0' TuS Ennepetal 0 - 0 Erndtebruck 0 - 0

  0' VfB Hilden 0 - 0 SF Baumberg 0 - 0

  0' Konishisdorf 0 - 0 Siegburger SV 04 0 - 0

  0' SG Finnentrop/Bamenohl 0 - 0 TUS Bovinghausen 04 0 - 0

  30' Rielasingen Arlen 0 - 0 SG Sonnenhof Grossaspach 0 - 0

  29' SC BW 94 Papenburg 0 - 1 SV Ramlingen Ehlershausen 0 - 0

  28' Lupo-Martini Wolfsburg 0 - 0 Freie Turnerschaft Braunschweig 0 - 0

  29' MSV Pampow 0 - 1 RSV Eintracht 0 - 0

  29' Union 60 Bremen 0 - 1 KSV Vatan Sport Bremen 0 - 0

  30' FC Eintracht Rheine 0 - 0 Siegen Sportfreunde 0 - 0

  29' SV Westfalia Rhynern 0 - 0 ASC 09 Dortmund 0 - 0

  29' Gutersloh 0 - 0 SC Preussen Munster II 0 - 0

  27' Arminia Hannover 0 - 1 HSC Hannover 0 - 0

  29' 1. FC Gievenbeck 0 - 0 Adams Sam Beek 0 - 0

  29' Sportfreunde Lotte 1 - 0 SpVgg Vreden 1921 0 - 0

  23' Ratingen SV 1 - 1 MSV Dusseldorf 0 - 0

  28' Eintracht Celle 0 - 0 Heeslinger SC 0 - 0

  27' TSG Sprockhovel 1 - 0 Delbrucker SC 0 - 0

  27' VFB Homberg 0 - 1 DJK Teutonia St.Tonis 0 - 0

  28' TSV Meerbusch 0 - 0 Uerdingen KFC 05 0 - 0

  29' SF Hamborn 07 0 - 0 Cronenberger SC 0 - 0

  29' FC Kray 3 - 3 Sportverein Sonsbeck 0 - 0

  74' FSV Union Furstenwalde 1 - 1 Hertha 06 Charlotten 1 - 0

  72' Mahdov FC 0 - 4 Hansa Rostock II 0 - 1

  28' Tienen 0 - 0 Patro Eisden 0 - 0

  30' URS Lixhe-Lanaye 0 - 0 KSK Heist 0 - 0

  30' Royal Knokke 0 - 0 Gent B 0 - 0

  45'+ Antwerp B 0 - 0 KFC Mandel United 0 - 0

  29' Avaldsnes (w) 3 - 0 Tromso (w) 0 - 0

  31' Stabaek (w) 0 - 0 SK Brann (W) 0 - 0

  29' Roa (w) 0 - 0 Kolbotn (w) 0 - 0

  29' Aasane (w) 0 - 0 Arna Bjornar (w) 0 - 0

  29' LSK Kvinner (w) 0 - 0 Lyn (w) 0 - 0

  30' Gintra Universitetas (w) 1 - 0 MFA Zalgiris (w) 0 - 0

  HT FK Vilnius (W) 0 - 1 FC Hegelmann (W) 0 - 1

  73' FK Banga (w) 1 - 0 FK Saned (W) 1 - 0

  68' TSC Backa Topola U19 1 - 1 FK Radnicki 1923 U19 1 - 0

  29' Norrby IF 0 - 0 Skovde AIK 0 - 0

  27' Sparta Praha II (W) 1 - 0 Sigma Olomouc (W) 0 - 0

  25' ZESCO United Ndola 0 - 0 Power Dynamos 0 - 0

  72' TSG 1899 Hoffenheim II (w) 2 - 3 Andernach (w) 1 - 2

  0' St Michael Bl 0 - 0 SV Donau Klagenfurt 0 - 0

  76' SC Landskron 1 - 3 SVG Bleiburg 0 - 1

  77' FC Wacker Innsbruck 0 - 2 FC Volders 0 - 1

  0' Polokwane City FC 0 - 0 Hungry Lions 0 - 0

  0' Platinum City 0 - 0 Cape Town Spurs 0 - 0

  HT Roma CF (w) 3 - 0 Parma s (W) 3 - 0

  72' Ranong FC 0 - 0 JL Chiangmai United FC 0 - 0

  28' FC Rapotice 0 - 0 TJ Nova Ves 0 - 0

  27' Dolany 0 - 0 Zelatovice 0 - 0

  28' Makerere University (W) 0 - 1 Kampala Queens (w) 0 - 0

  30' UCU Lady Cardinals (w) 0 - 0 Asubo Gafford (W) 0 - 0

  10' Al Arabi(UAE) 0 - 0 Al Taawon 0 - 0

  15' Al-Thaid 0 - 1 Al-Hamriyah 0 - 0

  14' Masfut 0 - 0 Masafi 0 - 0

  28' Pakhtakor 0 - 1 Nasaf Qarshi 0 - 0

  67' Dinamo Samarqand 1 - 1 Olympic FK Tashkent 1 - 1

  29' Wolverhampton U21 1 - 2 Manchester City U21 0 - 0

  HT UNA 1 - 1 HSC 21 Brein 1 - 1

  68' ADO '20 0 - 1 Baronie 0 - 1

  30' Prishtina 0 - 0 KF Trepca 89 0 - 0

  72' FC Bukovyna chernivtsi 2 - 1 FK Yarud Mariupol 2 - 1

  84' Partick Thistle (w) 0 - 2 Celtic (w) 0 - 2

  32' Senyo Carnifex 0 - 0 Tiszaujvaros 0 - 0

  30' Tiszafured VSE 0 - 0 Kisvarda II 0 - 0

  27' KARCAG SE 0 - 0 Penzugyor SE 0 - 0

  28' Wolverhampton Wanderers WFC (w) 0 - 0 Burnley (w) 0 - 0

  30' Huddersfield (w) 0 - 0 Liverpool Feds (w) 0 - 0

  28' West Bromwich WFC (w) 0 - 0 Brighouse Town (w) 0 - 0

  28' Fylde LFC (w) 1 - 1 Stoke City (w) 0 - 0

  28' Loughborough Lightning (W) 0 - 1 Boldmere St.Michaels (W) 0 - 0

  75' Team TG FF (w) 1 - 1 Gamla Upsala SK (w) 1 - 0

  72' Ravasens IK Karlskoga (w) 2 - 5 Alvsjo AIK FF (w) 2 - 4