Kết quả bóng đá

20:00 Manchester City 6-3 Manchester United 4-0

22:05 Monaco 4-1 Nantes 3-0

20:00 Troyes 2-2 Reims 1 0-1

20:00 Ajaccio 1-3 Clermont 0-1

20:00 1 Toulouse 4-2 Montpellier 3-1

20:00 1 AJ Auxerre 1-1 Stade Brestois 0-0

18:00 1 Lorient 2-1 Lille 1-0

21:15 Celta Vigo 1-0 Betis 1 1-0

19:00 1 RCD Espanyol 2-2 Valencia 1 0-0

20:00 Sampdoria 0-3 Monza 0-1

20:00 Lecce 1-1 Cremonese 1-1

20:00 Sassuolo 5-0 Salernitana 2-0

17:30 Lazio 4-0 Spezia 2-0

20:30 Hertha Berlin 1-1 TSG Hoffenheim 1-1

14:30 Suwon FC 2-2 Gimcheon Sangmu FC 2-1

12:00 Jeju United 1-2 Gangwon FC 0-1

09:40 LA Galaxy 1-1 Real Salt Lake 0-1

09:05 San Jose Earthquakes 2-0 Minnesota United FC 0-0

09:05 Vancouver Whitecaps 2-0 Austin FC 1-0

19:00 Buriram United 3-1 Prachuap Khiri Khan 3-1

18:00 1 Port FC 1-1 Bangkok United FC 1-0

18:00 Chonburi Shark FC 2-1 Nong Bua Lamphu 1-1

17:30 Ratchaburi FC 1-0 Lampang FC 1 1-0

20:30 Fikis 1-3 Trikala 0-2

13:00 Yeoju Sejong 0-1 Jungnang Chorus Mustang FC 0-1

18:00 Stoke City 0-4 Watford 0-1

21:30 Rio Ave 1-0 Santa Clara 1 1-0

21:45 RKC Waalwijk 2-2 Sparta Rotterdam 1 1-1

19:30 Excelsior SBV 0-1 FC Utrecht 0-1

19:30 NEC Nijmegen 1-1 Feyenoord 1-1

17:15 Fortuna Sittard 2-0 Volendam 1 2-0

18:00 Phố Hiến 3-3 Khatoco Khanh Hoa 1-1

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu 1-1 Bình Phước 1-1

16:30 Công An Nhân Dân 5-1 Cần Thơ 1-0

16:00 Phù Đổng 1-3 Quảng Nam FC 1-1

15:30 Đắk Lắk 3-1 Đồng Tâm Long An 0-0

09:05 CDSyC Cruz Azul 2-1 Chivas Guadalajara 1-0

20:00 GIF Sundsvall 1-3 IFK Norrkoping FK 0-2

20:00 Varbergs BoIS FC 1-1 Hacken 1-0

21:30 Luzern 1-2 Young Boys 1-1

21:30 Lugano 1-0 Servette 1-0

19:15 FC Sion 1-3 Winterthur 1-1

21:00 Konyaspor 1-0 Umraniyespor 1-0

18:30 Sivasspor 1-2 Hatayspor 1 1-2

18:30 Alanyaspor 1-1 Giresunspor 1 0-0

20:00 Rijeka 0-1 Hajduk Split 0-0

21:00 KAA Gent 3-4 Cercle Brugge 0-1

18:30 Anderlecht 0-1 Charleroi 0-0

20:30 Zenit St. Petersburg 3-1 Rostov FK 1-0

18:00 Fakel 2-2 Torpedo moskva 1 2-1

20:00 ND Gorica 1-4 Maribor 0-3

17:00 Hermannstadt 1-2 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1-0

21:00 Brondby IF 3-3 Lyngby 2-1

19:00 Midtjylland 1-1 Viborg 1-1

19:00 Silkeborg 2-1 AC Horsens 1-0

20:15 Al Bataeh 0-4 Al Wehda(UAE) 0-1

20:15 Al-Dhafra 3-2 Al Ahli(UAE) 1-0

21:00 Slavia Mozyr 0-1 FK Isloch Minsk 0-0

19:00 FC Minsk 0-0 Energetik-BGU Minsk 0-0

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 1-1 Neman Grodno 0-0

21:30 1 Bellinzona 1-3 Schaffhausen 0-0

19:15 Vaduz 0-2 Stade Ouchy 1 0-1

20:00 Jagiellonia Bialystok 4-1 Korona Kielce 1-1

17:30 Miedz Legnica 0-2 Stal Mielec 0-2

22:00 Ham-Kam 2-1 Jerv 1-0

22:00 Aalesund FK 2-1 Viking 0-0

22:00 Haugesund 2-2 Odd Grenland 1-1

22:00 Sandefjord 1-1 Sarpsborg 08 1-0

18:30 1 FC Sioni Bolnisi 1-1 Dinamo Batumi 1 0-1

18:30 Torpedo Kutaisi 0-0 Dinamo Tbilisi 0-0

21:30 Kecskemeti TE 2-0 Ferencvarosi TC 2-0

20:00 Olympiakos Piraeus 2-0 Atromitos Athens 1-0

19:00 Asteras Tripolis 2-0 OFI Crete 2-0

21:15 Benevento 1-1 Ascoli 0-1

21:15 Leganes 1-2 Albacete 1-0

21:15 Alaves 3-1 Ponferradina 2-1

18:30 Magdeburg 1-0 Jahn Regensburg 0-0

18:30 Karlsruher SC 3-0 Nurnberg 1-0

18:30 Kaiserslautern 1-1 Eintracht Braunschweig 0-0

12:00 Vegalta Sendai 0-2 Tokyo Verdy 0-0

12:00 Renofa Yamaguchi 2-2 Grulla Morioka 2-1

12:00 Mito Hollyhock 0-1 JEF United Ichihara Chiba 0-0

12:00 Zweigen Kanazawa FC 3-1 Fagiano Okayama 1-1

11:00 Roasso Kumamoto 1-2 Blaublitz Akita 0-1

20:00 Puszcza Niepolomice 2-0 Arka Gdynia 2-0

17:40 Ruch Chorzow 2-1 Sandecja Nowy Sacz 0-1

22:00 FK Znamya Noginsk 1-5 Khimki (R) 1-2

21:00 FK Chayka Pesch 3-1 Spartak Nalchik 2-0

21:00 2 FC Murom 1-0 Spartak Kostroma 1 1-0

20:00 FK Spartak Tambov 3-2 Arsenal Tula II 1-0

20:00 Dinamo Saint Petersburg 1-1 Zenit-2 St.Petersburg 0-1

20:00 Peresvet Podolsk 0-2 Rodina Moskva II 0-2

20:00 FK Ryazan 2-0 Dinamo Briansk 1-0

19:00 Dinamo Moscow B 2-1 Dynamo Vologda 1-1

19:00 Elektron VN 1-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-1

19:00 1 Baltika-BFU Kaliningrad 0-1 FK Leningradets 0-0

19:00 Salyut-Energia Belgorod 6-1 FK Kaluga 2-0

19:00 Saturn Moscow 0-1 SKA Khabarovsk II 0-0

18:30 Zvezda Sint Petersburg 1-1 Zorkyi Krasnogorsk 0-1

18:00 Irtysh 1946 Omsk 2-1 Dinamo Barnaul 1-0

18:00 Sokol 1-0 Zenit Penza 1 1-0

18:00 Khimik Dzerzhinsk 1-0 Torpedo Moskau II 1-0

17:00 Strogino Moscow 1-0 Metallurg Lipetsk 1 0-0

17:00 Balashikha 2-1 Dinamo Vladivostok 1-0

17:00 Amkar Perm 1-0 Nosta Novotroitsk 0-0

17:00 Sibir-M Novosibirsk 1-1 FK Orenburg-2 0-0

16:00 Torpedo Miass 0-2 Chelyabinsk 0-0

11:00 SY Sakhalinsk 1-0 Kvant Obninsk 1-0

14:00 Gyeongnam FC 2-0 Jeonnam Dragons 1-0

11:30 Daejeon Citizen 2-2 Gwangju Football Club 0-1

19:00 SV Wehen Wiesbaden 3-1 Rot-Weiss Essen 1-0

18:00 Viktoria koln 1-2 Oldenburg 0-0

22:00 Mladost Novi Sad 0-4 Crvena Zvezda 0-1

20:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-2 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2

20:00 Boluspor 0-0 Tuzlaspor 1 0-0

17:30 1 Manisa BB Spor 3-2 Adanaspor 2-1

17:30 Bandirmaspor 0-0 Samsunspor 0-0

21:00 Falkenberg 1-0 Qviding FIF 0-0

21:00 Vasalunds IF 6-3 Pitea IF 3-2

18:00 IF Karlstad Fotboll 1-0 Tegs SK 1-0

16:30 Albirex Niigata FC 1-1 Hougang United FC 0-1

16:30 Balestier Khalsa FC 5-3 Lion City Sailors 1 1-2

15:00 FC Otelul Galati 2-1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 0-0

15:00 FC Brasov 0-0 CSM Slatina 0-0

15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 2-0 Metaloglobus 0-0

15:00 FC Timisoara 1-4 Concordia Chiajna 0-1

22:00 FK Rad Beograd 2-3 IMT Novi Beograd 0-2

20:00 FK Loznica 0-0 FK Zeleznicar Pancevo 0-0

20:00 Indjija 2-1 Jedinstvo UB 2-0

20:30 Bistrica 2-1 NK Brinje Grosuplje 1-0

20:30 Jadran Dekani 0-1 NK Rogaska 0-1

20:30 NK Rudar Velenje 0-2 Triglav Gorenjska 0-1

18:00 ND Beltinci 2-2 NK Aluminij 1-0

17:25 CSKA Pamir Dushanbe 1-2 Ravshan Zafarobod 0-0

21:00 CA River Plate 0-0 Deportivo Maldonado 0-0

21:00 Zorya 2-2 Kryvbas 2-1

19:00 1 Chernomorets Odessa 1-2 PFC Oleksandria 0-0

17:00 FC Mynai 0-1 Dynamo Kyiv 0-0

20:00 Manica Diamond 0-1 Dynamos FC 0-0

20:00 Highlanders 2-3 FC Platinum 0-0

20:00 Capps linked 1-1 Triangle FC 0-1

21:00 Sokol Brozany 2-1 Pardubice B 1-1

15:15 SC Znojmo 1-5 Hlucin 0-2

15:15 Bohemians1905 B 4-1 FK Banik Sokolov 3-0

15:15 Mlada Boleslav B 0-1 Viktoria Zizkov 0-1

15:15 Banik Ostrava B 3-1 Frydek-Mistek 1-1

15:15 1 Hradec Kralove B 0-3 FK Kolin 0-3

15:15 Chlumec nad Cidlinou 2-0 SK Zapy 0-0

15:00 Teplice B 1-2 Jablonec B 1-1

20:00 Hawassa City FC 1-2 Legetafo Legedadi 1-1

17:00 Wolaita Dicha 0-0 Ethiopia Bunna 0-0

19:55 1 Mtibwa Sugar 2-2 Mbeya City 2-0

21:00 Coventry (w) 2-0 Southampton (w) 0-0

21:00 Bristol Academy (w) 4-0 CrystalPalace (w) 2-0

20:00 Reading (w) 1-2 Tottenham Hotspur (w) 0-2

20:00 London City Lionesses (w) 2-2 West Ham United (w) 1-0

20:00 Blackburn Rovers (w) 0-3 Leicester City (w) 0-1

20:00 Birmingham (w) 3-2 Brighton H.A. (w) 1-0

20:00 Lewes (w) 2-0 Charlton (w) 1-0

18:00 Durham Wildcats LFC (w) 3-3 Sheffield United (w) 2-1

17:30 Sunderland (w) 0-1 Liverpool (w) 0-1

19:00 FK Arys 2-2 Lokomotiv Astana 0-0

18:00 Akzhayik Oral 3-1 FK Aktobe Lento 1-0

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-2 FC Kairat Almaty 1-1

16:00 Tobol Kostanai 3-1 FC Shakhtyor Karagandy 1 1-1

21:00 JDFS Alberts 0-1 Jelgava 0-0

17:00 Tukums-2000 II 2-2 Saldus SS/Leevon 0-1

20:30 NK Solin 1-0 Rudes 0-0

16:00 YANGON UNITED 10-0 Laconi Lian 5-0

22:00 FC Ajka 3-1 Bodajk FC Siofok 2-1

22:00 Duna-Tisza 1-0 SOROKSAR 0-0

22:00 Szeged Csanad 2-1 Dafuji cloth MTE 1 1-1

22:00 Pecsi MFC 1-0 Szombathelyi Haladas 0-0

22:00 MTK Hungaria 1-4 Csakvari TK 0-3

22:00 Kazincbarcika 0-0 Gyori ETO 1 0-0

20:00 Szentlorinc SE 2-0 Diosgyor VTK 2-0

20:00 Gyirmot SE 2-3 Nyiregyhaza 2-2

20:00 Dorogi FC 1-3 Kozarmisleny SE 0-2

20:00 1 Bekescsaba 0-1 MTE Mosonmagyarovar 0-0

09:30 Phoenix Rising FC 5-1 New York Red Bulls B 1 2-0

09:05 Orange County Blues FC 2-2 San Diego loyalty 1-1

09:05 Oakland Roots 2-1 Birmingham Legion 1-1

22:00 Persepolis 1-0 Tractor S.C. 0-0

20:30 Persepolis Pakdasht 1-2 Sepahan 1-2

21:00 1 Kingstonian 1-3 Potters Bar Town 1-1

20:00 Rutsiro FC 1-2 AS Kigali 1-2

20:00 Rwamagana City 2-3 APR FC 1-1

20:00 Musanze FC 2-1 Espoir FC 0-1

22:00 Klepp (w) 4-2 Honefoss (w) 3-0

21:00 Ovrevoll Hosle(w) 2-1 Fortuna Alesund (w) 1-0

18:00 Grand Bodo (w) 2-1 Amazon Grimstad (w) 0-1

19:30 Bayrampasa 0-2 Bulvarspor 0-0

19:30 EdirnesporGenclik 0-1 Celspor 1-1

19:30 Dai Lin Jissbon 1-1 Yeni Amasya Spor 1-1

19:30 Yldrm Belediyesispor 2-0 Erbaaspor S 1-0

19:30 Akhisar Bld.Geng 1-1 Osmaniyespor 1-1

19:30 Kusadasispor 4-3 Ergene Velimese 3-0

19:30 Tepecik Bld 0-0 Sapanca Genclikspor 0-0

19:30 Sile Yildizspor 0-0 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0

19:30 Kutahyaspor 0-0 Yeni Orduspor 0-0

19:00 Yeni Altindag BS 2-1 Karsiyaka 0-0

19:00 Kepez Belediyespor 2-1 Halide Edip Adivarspor 1-0

19:00 Anadolu Selcukluspor 1-0 Yomraspor 1-0

19:00 Nevsehirspor Genclik 1-3 Agri 1970 Spor 1 1-1

19:00 Turk Metal Kirikkale 1-2 Ayvalikgucu Belediyespor 0-0

19:00 Karaman Belediyespor 0-0 Kestel 0-0

18:30 76 Igdir Belediye spor 5-0 Elazig Belediyespor 1-0

18:30 Gumushanespor 1-2 Eynesil 0-0

18:30 Elazigspor 2-1 Catalca Spor 2-0

18:30 Artvin Hopaspor 1-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-0

18:30 Fatsa Belediyespor 2-4 Cankaya FK 0-1

18:30 Arguvan 1-1 Efeler 09 1-0

18:30 1 Aksarayspor 0-0 Bergama Belediyespor 0-0

18:30 Ofspor 0-0 Kahramanmarasspor 0-0

18:30 Karaman Belediyesi Spor 3-0 Eskisehirspor 1-0

18:30 Musspor 1-0 Nigde Belediyespor 0-0

21:30 Bamboutos de 0-1 Coton Sport 0-0

20:00 BS Dynamic 0-0 Bujumbura City 0-0

20:00 Vaasa VPS 4-0 HIFK 1-0

20:00 AC Oulu 2-1 Lahti 2-0

20:00 KuPs 3-2 Honka Espoo 2-1

20:00 FC Haka 2-0 SJK Seinajoen 0-0

19:00 Ilves Tampere 2-3 IFK Mariehamn 1-1

19:00 Transport United FC 0-2 Paro FC 0-2

15:30 Floridsdorfer AC 2-1 FC Blau Weiss Linz 1-0

18:20 TPS Turku U20 2-2 GrIFK U20 0-2

16:00 TamFu U20 2-5 TPVTampereU20 1-2

20:00 zelzate 1-0 Torhout 0-0

20:00 Pepingen 3-0 Tongeren 0-0

21:45 Fortuna Hjorring (w) 1-2 Brondby IF (w) 1-0

21:00 HB Koge (w) 3-0 Sundby BK (w) 1-0

17:00 Thisted FC (w) 1-1 Kolding BK (w) 0-1

21:00 Gzira United 4-0 Pieta Hotspurs 1-0

20:00 1 Birkirkara FC 3-0 Valletta FC 1-0

20:00 1 PAOK Kristonis FC 2-3 Panthrakikos 0-1

20:00 Nafpaktiakos 1-2 AEL Larisa 0-0

20:00 Almyros Gaziou 3-1 Elassona FC 0-1

20:00 1 Vyron Kavala 0-5 Panahaiki-2005 0-2

20:00 Ionikos Ionia 1-0 Diagoras Vrachneikon 0-0

20:00 1 Apollon Smirnis 0-2 AE Kifisias 0-1

21:00 Deportivo Toluca Mexiquense U20 2-2 Queretaro U20 0-0

21:00 Leon U20 1-0 Club Tijuana U20 1 1-0

21:00 Sava Gao Char Meisel 0-6 NK Lucko 0-0

21:00 NK Granicar Zupanja 0-1 NK Slavija Pleternica 1 0-0

21:00 NK Bedem Ivankovo 3-1 HNK Dakovo Croatia 0-1

16:00 NK Dinamo Odranski Obrez 2-4 NK Ponikve 1-2

16:00 GAJ Mace 1-3 NK Samobor 0-2

15:15 Brno B 2-0 Kozlovice 1-0

15:15 Vysocina Jihlava B 5-1 Bystrice Nad Pernste 1 2-0

22:00 BFC Daugavpils 1-1 FK Valmiera 1-1

09:00 OL Reign Reign (w) 3-0 Orlando Pride (w) 3-0

20:15 Al Rustaq 0-0 Al Oruba Sur 0-0

20:10 Oman Club 0-2 Sur Club 0-1

20:00 AGSM Verona (w) 3-2 SSD ACF Calcio Arezzo (W) 2-2

20:00 Genoa (W) 0-4 Brescia (w) 0-2

20:00 Apulia Trani (w) 0-1 Cesena (W) 0-0

20:00 1 Ternana W 2-3 Lazio (w) 1-1

20:00 San Marino College (w) 3-1 Ravenna (w) 1-0

20:00 Cittadella (W) 4-0 Tavagnacco (w) 1-0

16:00 Napoli (w) 1-0 Chievo (W) 1-0

20:15 Al-Jazira(UAE) U21 2-0 Baniyas SC Reserves 1-0

20:15 Wasl Dubai U21 0-2 Al-Nasr(KSA) U21 0-1

20:15 Khor Fakkan U21 3-3 Al-Sharjah U21 0-1

20:15 Ajman Club U21 1-1 Dabba Al-Fujairah U21 0-0

21:00 Fabril Barreiro 2-6 Viseu 2-4

21:00 Sertanense FC 3-0 AD Castro Daire 1-0

21:00 1 Uniao Da Serra 0-4 Oliveirense 0-4

21:00 Pero pinheiro 2-1 FC Ferreiras 0-0

21:00 Coruchense 0-2 Clube Desportivo Trofense 0-1

21:00 Sport Clube Paivense 1-2 Tirsense 1-1

21:00 Resende-RJ 1-2 FC Felgueiras 0-0

21:00 Loures 0-3 Beira Mar 0-2

21:00 Moura 0-5 Dumiense 0-1

21:00 Oriental Dragon 0-2 CF Canelas 2010 0-0

21:00 Olhanense SC 1-0 Monte Trigo 0-0

21:00 Vitoria Setubal 4-0 Vilar de Perdizes 1 1-0

21:00 GD Braganca 1-0 Olimpico Montijo 0-0

20:55 Fafe 1-2 Anadia 1-1

20:00 UD Santarem 0-1 CD Mafra 0-0

17:00 Gondomar 2-2 Penafiel 1-0

90phút [2-2], 120phút [2-3],

17:00 Recreativa de Lamelas 0-0 Camacha 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-6],

17:00 S. Joao Ver 3-0 Esp. Lagos 1 1-0

09:00 Xelaju MC 2-2 Antigua GFC 1-0

17:00 FM Fortuna 1-1 FM Klaipedos 1-0

09:30 Central Valley Fuego 0-1 Northern Colorado 0-0

18:00 Herfolge Boldklub Koge 0-1 Fredericia 0-0

18:00 Naestved 2-0 Hillerod Fodbold 1-0

17:00 Escola Varsovia Warszawa Youth 1-2 Lechia Gdansk (Youth) 0-2

17:00 Miedz Legnica Youth 0-2 Gornik Zabrze (Youth) 0-0

21:00 1 CF La Nucia 1-1 Real Union Irun 1-0

17:00 CD Alcoyano 2-1 Baleares 0-1

17:00 AD Alcorcon 4-1 Real Madrid Castilla 3-0

17:00 1 Real Balompedica Linense 1-1 Celta vigo b 0-1

17:00 Eldense 2-1 Gimnastic Tarragona 0-0

17:00 Calahorra 1-2 Athletic Bilbao B 1-1

17:00 1 SD Amorebieta 1-2 Numancia 1-0

17:00 AD Ceuta 1-3 Algeciras 1-2

18:00 Bate Borisov Reserves 2-1 Torpedo Zhodino Reserves 1-0

17:30 Belshina Babruisk Reserve 0-0 Dinamo Brest Reserves 0-0

16:00 Dinamo Minsk Reserves 2-0 Shakhter Soligorsk Reserves 1-0

22:00 Silla CF 1-0 Acero 1-0

22:00 CD Becerril 0-1 CA Bembibre 0-0

22:00 Arandina 2-1 Almazan 0-0

22:00 CF Badalona B 2-2 UE Sants 1-2

22:00 SD Textil Escudo 1-2 Club Deportivo Tropezon 0-2

22:00 Caravaca CF 1-1 CD Cieza 0-1

21:45 1 CD Agoncillo 2-2 Casalarreina 1-0

21:30 Atletico Malagueno 4-0 CD Torreperogil 1-0

21:30 CD Galapagar 2-1 CD Paracuellos Antamira 1-0

21:30 CD Binissalem 2-0 Portmany 1-0

21:00 CF Fuenlabrada Promesas 2-1 CD Canillas 1-0

21:00 CA River Ebro 1-2 Comillas 0-2

18:00 1 Las Palmas Atletico 0-1 UD San Fernando 2 0-0

17:15 1 Silva SD 0-0 UD Ourense 0-0

17:00 Atletico Tordesillas 2-1 CD Mirandes B 0-0

17:00 Gandia 0-1 UD Levante B 0-0

17:00 CP San Cristobal 2-0 UE Castelldefels 1-0

17:00 Viveiro CF 0-1 Racing Villalbes 0-0

17:00 Rayo Vallecano B 1-2 Torrejon CF 0-0

17:00 CF Montanesa 1-1 UE Tona 0-1

17:00 SD Huesca II 0-1 Epila CF 0-0

17:00 Atletico Arteixo 2-0 CD Choco 1-0

17:00 CD Lealtad 1-0 Luarca CF 0-0

17:00 Pena Balsamaiso CF 2-0 CD Varea 0-0

17:00 1 Almeria B 1-2 Torredonjimeno 0-0

17:00 Girona B 4-2 FC Vilafranca 2-1

17:00 CD Covadonga 1-0 Valdesoto 0-0

17:00 CD Calamonte 2-0 SP Villafranca 2-0

17:00 CD Berceo 1-1 Oyonesa Tudelano 1-0

17:00 Cordoba B 2-0 CD Gerena 1-0

17:00 Ted Contois Feng 2-1 Atletico Pueblonuevo 0-0

17:00 Xerez Deportivo 0-0 CD Pozoblanco 0-0

17:00 Las Rozas 0-3 Ursaria 0-2

17:00 Condal CF 1-2 CD Tuilla 1 1-1

17:00 1 CF Trujillo 2-0 CD Azuaga 0-0

17:00 Conil CF 1-0 Ayamonte CF 0-0

17:00 Sporting de Gijon B 0-1 CD Llanes 0-1

17:00 CE Europa 3-0 Fundacio Esportiva Grama 0-0

16:45 AD Siete Villas 2-5 CD Cayon 0-1

16:45 CD Guarnizo 1-1 CF Vimenor 1 0-1

16:30 Athletic Torrellano 0-0 Elche CF Ilicitano 0-0

16:30 Getafe B 1-1 CF Pozuelo Alarcon 0-1

16:30 CD Illescas 1-1 CD Tarancon 0-0

16:30 Molinense 2-0 Lorca Deportiva FC 1-0

16:30 CF Trival Valderas 3-0 Mostoles 0-0

16:30 Real Aranjuez CF 0-2 CU Collado Villalba 0-1

16:00 Racing Murcia 3-1 Deportiva Minera 1 1-1

15:30 UCAM Murcia CF B 0-1 Murcia B 0-0

20:00 TuS Hiltrup 1-2 Westfalia Kinderhaus 1920 0-0

16:30 1 SFC Stern 1900 2-2 Berliner SC 1 1-1

20:30 LPRC Oilers 1-3 Sandi FC 0-1

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 3-0 Petrolul Ploiesti U19 1 1-0

16:00 ACB Ineu U19 4-1 LPS Cluj-Napoca U19 2-1

20:00 TJ Druzstevnik Vrakun 1-2 KFC Kalna nad Hronom 0-1

20:00 Galanta 4-0 FK Podkonice 3-0

20:00 TeslaStropkov 2-0 Rimavska Sobota 0-0

20:00 FK Belusa 2-2 RSC Hamsik Academy 1 1-2

20:00 MFK Snina 2-3 TJ Tatran Oravske Vesele 1-3

15:30 Jednota Banova 6-0 SK Vrakuna Bratislava 1 4-0

15:00 Mendiola FC 0-4 Stallions FC 0-4

22:00 1 Varmbols FC 0-2 Trosa Vagnhärad SK 0-2

21:00 Assyriska 7-0 IK Sleipner 3-0

20:00 Jarfalla 2-1 IFK Osterakers Fk 2-0

20:00 Angered BK 4-0 Vanersborg FK 1 2-0

19:00 Syrianska Botkyrka IF 1-3 Karlbergs BK 1-1

19:00 Torslanda IK 0-1 Eskilsminne IF 0-0

19:00 Sandvikens AIK FK 2-1 Ragsveds IF 2-1

19:00 Sifhalla 2-2 Yxhults IK 1-1

19:00 Mjolby AI FF 4-2 Grebbestads IF 2-2

22:00 HB Chelghoum Laid 0-2 JS kabylie 0-0

22:00 CD Artistico Navalcarnero 0-2 CD Guadalajara 0-0

22:00 CD Izarra 2-0 Alfaro 0-0

22:00 Gimnastica Torrelavega 0-0 CD Cristo Atletico 0-0

22:00 1 SD Tarazona 0-2 Utebo FC 0-0

22:00 Union Langreo 2-0 Burgos Promesas 1 0-0

22:00 1 CD Guijuelo 1-0 Marino luanco 1 1-0

22:00 Teruel 1-0 Hercules 0-0

22:00 coruxo FC 1-0 SD Laredo 1-0

22:00 Bergantinos CF 0-1 Real Valladol B 0-0

21:45 Juventud Torremolinos CF 0-0 Yeclano Deportivo 0-0

21:30 Brea 2-0 UD Mutilve 1-0

17:20 FC Cartagena B 1-0 Ejido 0-0

17:00 CD Arenteiro 1-1 Real Aviles 0-0

17:00 SCR Pena Deportiva 1-0 UE Olot 1-0

17:00 Formentera 0-1 Lleida 0-1

17:00 CD Ebro 1-2 UD Alzira 0-1

17:00 CD Montijo 0-0 CD Estebona 0-0

17:00 Cerdanyola del Valles 1-4 Atletico de Madrid B 1-1

17:00 CE Manresa 2-1 Terrassa 1-1

17:00 1 Polvorin 2-3 Racing B 1 0-2

17:00 CD Atletico Paso 3-0 CD Diocesano 0-0

17:00 2 Mar Menor 0-2 Antequera CF 0-1

17:00 Atletico Mancha real 0-0 UCAM Murcia 0-0

17:00 CD Utrera 3-1 Granada CF B 1-0

17:00 Real Sociedad C 1-2 SD Gernika 0-0

17:00 AE Prat 1-0 Mallorca B 0-0

16:30 UD Melilla 3-0 Suokuaili Moss 2-0

16:00 Sevilla Atletico 2-3 Atletico Sanluqueno 0-2

20:00 PO Ahironas-Onisilos 2-0 Xylotympou 1-0

20:00 Olympiada Lympion 1-2 Alki Oroklini 0-2

12:00 IGA Kunoichi (w) 1-2 Setagaya Sfida (w) 0-2

11:00 AS Harima ALBION (w) 3-0 NGU Nagoya (w) 1-0

11:00 Ehime FC (w) 0-0 Gunma FC White Star (w) 0-0

11:00 Angeviolet Hiroshima (w) 1-1 Yokohama FC Seagulls (w) 0-0

21:00 FC Kosova Zurich 0-3 Taverne 0-1

20:00 Biel Bienne 1-1 Breitenrain 0-0

19:30 FC St.Gallen U21 3-1 Bruhl SG 1-0

21:00 MP MIKELI 6-2 PEPO Lappeenranta 1 4-0

21:00 1 Ekenas IF Fotboll 1-2 KTP Kotka 1-0

20:00 Eckernforder SV 1-2 TSB Flensburg 0-2

19:30 VfB Lübeck II 0-1 SV Grun-Weib Siebenbaumen 0-0

19:00 SV Eichede 1-1 Heider SV 1-0

20:00 Montfermeil U19 3-1 Orleans US 45 U19 1-1

20:00 1 USSA Vertou (U19) 2-3 Laval U19 1-0

20:00 Dunkerque U19 2-1 Le Havre U19 0-0

20:00 Dijon U19 1-3 Metz U19 1-2

20:00 Niort U19 0-2 Rennes U19 0-1

20:00 Valenciennes US U19 0-0 Lille U19 0-0

20:00 Lyon U19 2-0 StrasbourgU19 0-0

20:00 Nancy U19 2-0 Paris FC U19 1 1-0

20:00 AC Bobigny U19 3-0 Le Puy Foot 43 Auvergne U19 1-0

20:00 1 Cannes AS U19 2-4 Air Bel U19 1 1-3

18:00 AuxerreU19 1-0 Bourg Peronnas U19 1-0

16:00 Bastia U19 1-5 Toulouse U19 0-3

16:00 Monaco U19 3-3 Saint Etienne U19 2-1

16:00 Angers SCO U19 2-1 Brest Stade U19 1-0

16:00 Clermont U19 3-0 Torcy U.S U19 1-0

19:30 Volos Nps U19 3-3 Aris Thessaloniki U19 1-2

16:00 1 PAOK Saloniki U19 2-1 Panathinaikos U19 1-0

15:30 PAS Lamia U19 2-0 Levadiakos U19 1-0

20:00 Sligo Rovers (W) 1-1 FC Treaty United (w) 0-1

20:00 Atletico Colegiales 0-1 Sportivo Trinidense 0-0

20:00 Sportivo San Lorenzo 2-0 Sportivo Luqueno 2-0

21:00 Standard Sumgayit 0-0 FK Kapaz Ganca 0-0

18:30 Samaxı FC 0-1 Sabah FK Baku 0-0

17:30 FC Thy - Thisted Q (w) 0-2 VSK Aarhus(w) 0-1

20:00 FK Buducnost Podgorica 0-1 FK Iskra Danilovgrad 0-0

21:00 SV Telfs 0-1 SC Kundl 0-1

21:00 Wolfsberger AC Amateure 3-1 LASK (Youth) 1 2-1

20:30 Rheindorf Altach B 2-1 FC Wolfurt 1-1

19:00 USV Scheiblingkirchen-Warth 2-1 ASV Siegendorf 0-0

16:00 WSG Swarovski Tirol B 7-0 Worgl Obi SV 4-0

16:00 RW Rankweil 5-2 SC Gofis 1-0

18:00 Fiorentina U20 3-0 Verona U20 1-0

16:00 Bologna U20 0-3 AC Milan U20 1 0-2

20:00 Puiu 2-3 Ponnistajat 1-3

19:00 JäPS/47 0-1 FC Kuusysi 0-1

18:00 1 SIF 2-4 Kiisto Vaasa 0-2

14:00 1 Tai Chung FC 1-1 Hong Kong FC 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

16:00 SpVgg Unterhaching U19 2-2 Karlsruher SC U19 2-2

16:00 TSV 1860 Munchen U19 3-1 Eintracht Trier U19 1-1

16:00 Preuben Munster U19 1-4 Schalke 04 U19 1-3

16:00 MSV Duisburg U19 3-1 Monchengladbach U19 2-1

16:00 SV Meppen U19 2-0 Dynamo Dresden U19 2-0

16:00 Viktoria koln U19 3-0 Rot-Weiss Essen U19 1-0

16:00 Holstein Kiel U19 0-9 Union Berlin U19 0-3

16:00 SC Verl U19 1-1 Paderborn U19 1-1

21:00 1 NSI Runavik 0-3 KI Klaksvik 0-0

21:00 B36 Torshavn 0-0 Vikingur Gotu 0-0

09:10 1 CD Zacapa 0-0 Juventud Pinulteca FC 1 0-0

20:30 FK Zeta 2-0 Otrant 1-0

20:30 OSK Igalo 0-1 Bokelj Kotor 0-0

20:30 FK Grbalj Radanovici 2-3 FK Mladost DG 0-0

20:30 FK Podgorica 0-1 KOM Podgorica 1 0-1

20:30 1 Celik Niksic 0-2 FK Berane 0-0

17:30 Moroka Swallows Reserves 0-2 Orlando Pirates Reserves 0-1

17:00 Amazulu Reserves 0-2 Richards Bay FC Reserves 0-1

15:00 Maritzburg United Reserves 0-3 Cape Town City FC Reserves 1 0-0

15:00 Supersport United Reserves 3-2 TS Galaxy Reserves 2-1

14:30 Kowloon City 4-1 Happy Valley 3-1

14:30 Yuen Long FC 3-2 South China AA 2-1

14:30 Shatin SA 7-1 Kwai Tsing District FA 6-1

12:30 Metro Gallery 0-1 Kai Jing 0-1

12:30 Wing Yee FT 1-0 Eastern District SA 0-0

12:30 1 Wong Tai Sin 0-1 Central Western District RSA 0-0

21:00 College 1975 FC 0-4 Europa Point 0-0

11:00 Run Mel Aomori 1-0 Honda FC 0-0

19:35 Salam Zgharta 1-2 Al-Ahed 0-1

19:30 Tadamon Sour 5-2 Al Akhaahli Alay 3-2

19:30 Al-Safa 1-2 Al Bourj 1-2

20:00 Thisted FC 3-0 HIK Hellerup 1 1-0

20:00 LD Maputo 1-2 Costa do Sol Maputo 1-1

20:00 Black Bulls 1-0 Ferroviario Beira 0-0

20:00 Ferroviario Maputo 0-0 Incomati Xinavane 0-0

13:00 Gangneung City 4-1 Mokpo City 3-0

12:00 1 Yangju Citizen 1-2 Changwon City 0-1

12:00 Busan Transportation Corporation 3-2 Ulsan Citizens 0-0

19:30 San Donato Tavarnelle 0-2 Lucchese 0-2

19:30 Renate AC 0-0 Pordenone Calcio SSD 0-0

19:30 Rimini 3-0 Alessandria 0-0

19:30 1 Pro Patria 2-1 Pro Vercelli 0-1

19:30 US Fiorenzuola 5-0 A.C. Reggiana 1919 3-0

19:30 Novara 3-0 Vicenza 1 2-0

19:30 Fermana 0-0 Olbia 0-0

19:30 ACD Virtus Entella 0-0 Imolese 0-0

19:30 Cesena 2-0 Recanatese 2-0

19:30 1 Carrarese 0-2 Gubbio 0-1

19:30 Ancona 1-2 Montevarchi 1 0-1

19:30 Triestina 3-2 USD Virtus Verona 1-0

20:00 Linkopings (w) 1-5 BK Hacken (W) 0-3

20:00 Eskilstuna United (w) 1-1 Kristianstads DFF (w) 0-1

20:00 Djurgardens (w) 4-2 AIK Solna (w) 3-0

20:00 Pitea IF (w) 1-1 Hammarby (w) 1-1

20:00 Orebro (w) 2-4 FC Rosengard (w) 2-3

18:00 Brommapojkarna (w) 2-3 IFK Kalmar (w) 0-2

18:00 Vittsjo GIK (w) 5-0 Umea IK (w) 3-0

16:30 Flora Tallinn II 8-0 Kohtla Jarve JK Jarve 4-0

20:00 Bremer SV 3-2 Holstein Kiel II 2-1

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 1-2 Freiberg 1-0

18:30 ZFC Meuselwitz 3-1 FSV luckenwalde 2 0-1

18:00 Berliner AK 07 4-0 VSG Altglienicke 2-0

21:30 Foolad Khuzestan B 3-1 Navad Urmia 2-0

19:30 Shohada Razakan 2-0 Shohada Babolsar 0-0

22:00 Austria Wien 0-3 Sturm Graz 0-1

19:30 SV Ried 2-3 Rheindorf Altach 2-1

19:30 TSV Hartberg 2-3 SK Austria Klagenfurt 1-2

21:00 UE Santa Coloma 0-0 FC Ordino 0-0

18:30 1 UE Engordany 1-0 Penya Encarnada 0-0

16:00 Inter Club Escaldes 1-1 Sant Julia 1-1

20:00 Pobeda Prilep 1-3 FK Shkendija 79 1 1-1

20:00 FK Tikves Kavadarci 2-0 FK Skopje 1-0

20:00 1 FK Shkupi 0-0 Sileks 0-0

22:00 Sheriff Tiraspol 3-0 FC Sfintul Gheorghe 0-0

19:00 Dacia-Buiucani 0-0 CS Petrocub 0-0

09:00 Capital FF (w) 0-2 Southern United (w) 0-2

21:00 Red Star Waasland 5-0 Lierse 2-0

21:00 Sama Al Sarhan 3-2 Al Yarmouk 0-1

20:00 Al Hashemeya 1-1 Al-Baq's 1-1

20:30 ASD Molfetta 2-3 Citta di Fasano 1-2

20:30 ASD Martina Franca 0-2 FB Brindisi 1912 0-2

20:30 Pomezia 1-2 Real Monterotondo 0-1

20:30 FBC Gravina 1-1 Afragolese 1944 1-0

20:00 ASD Ragusa Calcio 1-3 AC Locri 0-1

20:00 FC Francavilla 1-4 Team Altamura 1-0

20:00 Avezzano 1-1 Vastese 0-0

20:00 Ssd Group Citta Di Castello 1-0 Ponsacco 1-0

20:00 Derthona 3-0 Gozzano 0-0

20:00 Santa Maria 0-3 Citta Di S. Agata 0-2

20:00 Cavese 4-0 Matera 1 3-0

20:00 Arzachena 2-1 Lupa Frascati 1-0

20:00 Asd Pineto Calcio 3-0 Vigor Senigallia 2-0

20:00 Riccione 2-4 Aglianese 0-2

20:00 Ponte San Pietro 1-1 Seregno 1-0

20:00 ASD Licata 1-2 Catania 0-1

20:00 Casarano 1-1 Nocerina 1-1

20:00 SS Angri 0-2 SS Nola 1925 0-1

20:00 ASD Terranuova Traiana 0-1 AS Ostia Mare 0-0

20:00 Salsomaggiore 1-1 Prato 0-1

20:00 Omnia Bitonto 0-1 Barletta 0-0

20:00 Tolentino 1-2 Vastogirardi 0-0

20:00 ASD Seravezza Calcio 0-0 Montespaccato 0-0

20:00 Pistoiese 0-0 Real Forte Querceta 0-0

20:00 1 Chieri 1-0 As Casale Calcio 0-0

20:00 Acireale 1-2 FC Lamezia Terme 1-2

20:00 Vis Artena 1-1 Cassino 1-0

20:00 Trastevere Calcio 3-2 FC Matese 1 1-2

20:00 Sangiovannese 1-0 Tau calcio 0-0

20:00 USD Castellanzese 1-0 Stresa Vergante 0-0

20:00 1 AS Sorrento Calcio 2-1 Tivoli Calcio 2-0

20:00 Vibonese 1-1 Castrovillari 0-1

20:00 Portici 1906 2-3 Ilvamaddalena 1-1

20:00 ASD Sancataldese 0-2 ASD Canicatti 0-0

20:00 ASD San Luca 1-1 US Mariglianese 0-1

20:00 Lumezzane 3-1 ASD Alcione 2-0

20:00 US Levico Terme 2-2 Montebelluna 2-1

20:00 Orvietana 0-1 US Pianese 0-0

20:00 Giana 6-1 ACD SantAngelo 2-1

20:00 Roma City 2-1 ASD Termoli Calcio 2-0

20:00 Forli 0-1 US Corticella 0-0

20:00 SSD Porto D’Ascoli 2-0 Alma Juventus Fano 0-0

20:00 ASD Fanfulla 3-0 Sammaurese 1-0

20:00 Palmese 1914 0-0 Aprilia 0-0

20:00 Team Nuova Florida 1-0 Sambenedettese 0-0

20:00 Gavorrano 2-1 Poggibonsi 1-1

20:00 A.C. Crema 1908 1-2 Ravenna 1-0

20:00 Cjarlins Muzane 0-1 Portogruaro 0-1

20:00 Real Agro Aversa 1-1 Cittanova Interpiana 0-1

20:00 Gladiator 2-1 Puteolana 1-1

20:00 Chieti 1-1 Cynthiabalonga 1 1-1

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 0-1 Arezzo 0-0

17:30 Jas Qyran 2-1 FK Taraz Reserves 0-0

17:00 1 Ordabasy Reserves 1-2 Akademia Ontustyk Reserves 0-0

16:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 2-0 Shakhter Karagandy Reserves 0-0

16:00 FK Aksu Reserves 3-3 Khan Tengri FC 1-2

14:00 Tobol Kostanay Reserves 2-1 Zhetysu Taldykorgan Reserves 1-0

09:00 Auckland United 1-0 Melville United 0-0

21:30 Brattvag 3-1 Asker 1-1

19:00 Traff 3-0 Eidsvold Turn 2-0

21:00 Cork City U19 0-2 St. Patricks U19 0-2

20:00 Treaty United FC U19 0-2 Kerry DL U19 0-1

20:00 Derry City U19 0-1 Longford Town U19 0-0

20:00 University of Western Cape 0-0 Coal City Wizards (w) 1 0-0

20:00 Vasco Da Gama RSA (w) 0-2 City Lads FC (W) 0-1

20:00 Johannesburg Uni (w) 4-0 Durban Ladies FC (w) 2-0

20:00 Astra Hungary (W) 1-1 MOL Fehervar FC (W) 1-1

19:45 Ferencvarosi TC (w) 4-0 Gyori Dozsa (w) 3-0

20:00 Faetano 0-3 Folgore/Falciano 0-1

20:00 Tre Penne 2-1 Tre Fiori 0-1

20:00 Cailungo 0-3 San Giovanni 0-2

16:00 Saku Sporting (w) 6-0 JK Tallinna Kalev (w) 3-0

21:00 Stal Stalowa Wola 1-0 Podhale Nowy Targ 0-0

20:30 Wisla Sandomierz 1-2 Podlasie Biala Podlaska 0-1

20:00 KS Wiazownica 2-2 Korona II Kielce 0-1

20:00 Sokol Sieniawa 2-0 KSZO Ostrowiec 0-0

18:00 Cracovia II 2-3 Avia Swidnik 1-1

17:00 Pelikan Lowicz 0-0 Jagiellonia Bialystok II 0-0

17:00 Gornik II Zabrze 2-0 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1-0

22:00 CF Gazte Berriak U19 4-3 Berceo U19 2-1

20:30 Las Palmas U19 6-0 UD San Fernando U19 2-0

17:15 Recreativo Huelva U19 1-1 Vazquez Cultural U19 0-1

17:00 Inter Amistad U19 2-1 Getafe U19 0-0

17:00 Celta Vigo U19 7-2 Gimnastica de Torrelavega U19 1-1

17:00 Bilbao U19 4-0 Tudelano U19 2-0

17:00 Malaga U19 2-0 Algeciras CF U19 1-0

17:00 CD Alaves U19 1-1 Real Sociedad U19 1-1

16:25 CE Constancia U19 3-0 CD Ebro U19 2-0

16:00 Espanyol U19 1-1 UD Cornella U19 0-1

15:00 Valencia U19 2-0 Alboraya U19 2-0

20:00 CA Paris (w) 1-0 Nantes (w) 0-0

18:00 Strasbourg W 3-1 Le Mans (w) 2-0

18:00 Nice W 2-1 Grenoble Claix (w) 2-0

18:00 Lens (W) 4-0 Brest (w) 2-0

20:00 1 Tj Sokol Lanzhot 4-1 Velka Bites 1 2-0

20:00 Sokol Tasovice 4-0 Stara Rise 2 1-0

15:15 Slavicin 3-2 TJ Skastice 1-0

15:15 MFK Havirov 2-2 Novy Jicin 1-0

15:15 Slovan Liberec II 5-0 Hlinsko 3-0

15:15 Meteor Praha 3-1 SK Vilemov 2-0

19:30 Ekwendeni Hammers 4-0 Karonga United 3-0

21:00 Teplice 5-1 Pardubice 2-0

21:00 Tescoma Zlin 0-2 Synot Slovacko 0-0

21:00 Baumit Jablonec 3-1 Brno 1-0

19:00 Brann 5-0 Stjordals Blink 0-0

19:00 Fredrikstad 2-1 Mjondalen IF 2-1

19:00 Bryne 0-3 Skeid Oslo 0-0

20:30 Kaizer Chiefs 1-1 AmaZulu 1 0-1

16:00 ZNK Cerklje (w) 3-1 ND Primorje (W) 1-1

21:00 Juventud U.Gualeguaychu 2-2 Gimnasia yTiro 0-0

21:00 Deportivo Camioneros 1-2 CDA Monte Miaz 0-2

18:00 Samut Sakon FC 1-3 Phram Bangkok FC 1-0

18:00 Navy FC 2-1 Kabin United 0-0

18:00 Nakhon Ratchasima United FC 1-1 Yasothon FC 1-0

17:00 Nonthaburi United 1-1 Royal Thai Air Force FC 1-0

17:00 Bangkok 2-1 Royal Thai Army FC 0-1

17:00 Chiangrai FC 2-0 Watbot FC 1-0

15:30 Sakon Nakhon FC 1-3 Surin KCM FC 1-2

15:30 Chamchuri United FC 0-1 Samut Prakan FC 0-0

15:30 Udon United 1-1 Khonkaen Mordindang FC 1 0-1

15:30 1 Wiang Sa Surat City 2-2 Mueang Kon D United 1 1-1

20:30 Plymouth Argyle (w) 2-1 Gillingham (w) 0-1

20:00 Portsmouth (w) 5-0 Billericay Town (w) 3-0

20:00 London Bees (w) 2-4 Cheltenham Town (w) 0-1

20:00 Ipswich Town (w) 3-0 Crawley Wasps (w) 2-0

15:45 Persika 1951 2-0 Depok United 0-0

13:00 Perses Sumedang 2-1 PS BRT Subang 1-0

20:15 SV Schlebusch 1-3 Bonn Endenich 1908 1-2

09:00 Los Cabos United 0-0 Coras De Nayarit 0-0

19:00 Bergheim/Hof (w) 0-1 Sturm Graz/Stattegg (w) 0-0

18:00 BW Linz (W) 1-5 St. Polten (w) 0-4

16:00 Vorderland (w) 2-1 First Vienna (W) 2-1

21:00 SK Slovan Varnsdorf 3-1 FK Graffin Vlasim 1 1-1

15:15 Slavia Prague B 3-1 Vyskov 1 1-1

21:00 Volna Pinsk 2-0 FC Baranovichi 1-0

19:00 Shakhter Soligorsk II 6-0 FC Molodechno 2-0

17:00 Naftan Novopolock 2-3 Dnepr Rohachev 0-1

20:00 Melita FC Saint Julian 6-2 St. Andrews 5-0

20:00 Swieqi United 1-1 Fgura United 1-0

16:00 Mqabba FC 1-2 Sliema Wanderers FC 0-1

22:00 Strindheim IL 3-1 Rana FK 1 1-0

21:15 Orkla 4-3 Innstranden 1-2

20:00 Harstad 5-1 Skjetten Fotball 2-1

19:30 Mjolner 5-1 Lillestrom B 2-0

19:00 Molde B 1-0 Floro 0-0

18:00 Raufoss IL B 2-0 IL Hodd B 1-0

17:00 Funnefoss/Vormsund 2-0 Skjervoy 0-0

20:30 Leher TS 5-1 TuS Komet Arsten 2-0

20:30 3 TuRU Dusseldorf 3-2 TVD Velbert 1-2

20:30 SG Finnentrop/Bamenohl 2-3 TUS Bovinghausen 04 1-1

20:30 Konishisdorf 2-3 Siegburger SV 04 1 1-1

20:30 TuS Ennepetal 1-2 Erndtebruck 0-1

20:30 VfB Hilden 1-0 SF Baumberg 1-0

20:00 TSV Meerbusch 1-1 Uerdingen KFC 05 0-0

20:00 TSG Sprockhovel 4-2 Delbrucker SC 3-0

20:00 1. FC Gievenbeck 0-0 Adams Sam Beek 0-0

20:00 VFB Homberg 0-2 DJK Teutonia St.Tonis 0-1

20:00 FC Kray 3-6 Sportverein Sonsbeck 3-4

20:00 Eintracht Celle 2-1 Heeslinger SC 1-0

20:00 Union 60 Bremen 2-1 KSV Vatan Sport Bremen 0-1

20:00 Gutersloh 0-3 SC Preussen Munster II 0-1

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 0-1 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-0

20:00 MSV Pampow 0-1 RSV Eintracht 0-1

20:00 Sportfreunde Lotte 4-0 SpVgg Vreden 1921 1-0

20:00 SF Hamborn 07 2-0 Cronenberger SC 1-0

20:00 SV Westfalia Rhynern 1-0 ASC 09 Dortmund 0-0

20:00 Arminia Hannover 1-1 HSC Hannover 0-1

20:00 1 Ratingen SV 2-1 MSV Dusseldorf 1-1

20:00 SC BW 94 Papenburg 1-1 SV Ramlingen Ehlershausen 0-1

19:00 Mahdov FC 2-5 Hansa Rostock II 0-1

19:00 FSV Union Furstenwalde 1-1 Hertha 06 Charlotten 1-0

18:30 TSG Neustrelitz 4-1 FC Mecklenburg Schwerin 0-0

18:00 FC Türkiye Wilhelmsburg 2-2 TSV Buchholz 08 1-0

18:00 Budissa Bautzen 0-1 Bischofswerdaer FV 0-0

20:00 Tienen 0-4 Patro Eisden 0-1

21:00 Valerenga (w) 2-0 Rosenborg BK (w) 2-0

20:00 Stabaek (w) 0-1 SK Brann (W) 0-0

20:00 Roa (w) 2-1 Kolbotn (w) 0-1

20:00 LSK Kvinner (w) 2-3 Lyn (w) 1-1

20:00 Avaldsnes (w) 5-1 Tromso (w) 4-0

20:00 Aasane (w) 0-0 Arna Bjornar (w) 0-0

20:00 Gintra Universitetas (w) 4-1 MFA Zalgiris (w) 2-1

19:30 FK Vilnius (W) 4-1 FC Hegelmann (W) 0-1

19:00 FK Banga (w) 1-1 FK Saned (W) 1-0

21:00 Sevilla FC (w) 2-2 Real Sociedad (w) 1-0

17:00 Levante UD (w) 2-1 Atletico de Madrid (w) 1-0

17:00 Levante Las Planas (w) 3-1 Alhama CF (w) 1-1

19:00 Alexandria 7-1 CS Dunarea Turris Turnu Magurele 1-0

19:00 TSC Backa Topola U19 1-2 FK Radnicki 1923 U19 1-0

16:00 FK Brodarac U19 7-0 OFK Vrsac U19 3-0

20:00 Norrby IF 0-0 Skovde AIK 0-0

18:00 Utsiktens BK 0-2 Vasteras SK FK 0-1

21:00 Ferro Carril Oeste (W) 1-1 Estudiantes LP (w) 0-0

20:00 Sparta Praha II (W) 6-0 Sigma Olomouc (W) 1-0

15:15 Prague (w) 1-0 Teplice (w) 1-0

11:00 Shizuoka Sangyo University (w) 2-0 Diavorosso Hiroshima (W) 0-0

21:00 SC Freiburg (w) 5-2 SG Essen-Schonebeck (w) 5-0

21:00 FCR 2001 Duisburg (w) 0-4 Bayern Munchen (w) 0-2

18:01 SV Meppen (w) 0-2 Hoffenheim (w) 0-0

18:01 Eintracht Frankfurt (w) 3-1 Werder Bremen (w) 1-0

17:15 PSV Eindhoven (w) 1-1 ADO Den Haag (w) 0-0

17:15 Ajax Amsterdam (w) 7-0 SC Heerenveen (w) 3-0

20:00 ZESCO United Ndola 0-0 Power Dynamos 0-0

18:00 Buildcon FC 0-4 Nkwazi 0-2

19:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 2-3 Andernach (w) 1-2

16:00 FC Gutersloh (w) 2-0 FFC Turbine Potsdam II (w) 0-0

16:00 SC Freiburg II (w) 1-0 Carl Zeiss Jena (w) 0-0

16:00 Wolfsburg II (w) 1-0 Bayern Munich II (w) 1-0

16:00 RB Leipzig (w) 10-2 Koln II (w) 7-1

18:00 FK Van Charentsavan 2-2 FC Noah 0-1

19:00 FC Wacker Innsbruck 0-3 FC Volders 0-1

19:00 SC Landskron 1-4 SVG Bleiburg 0-1

18:00 SV Wienerberger 0-1 FC 1980 Wien 0-1

16:00 SV Strasswalchen 1-2 SK Adnet 0-1

16:00 FC Eisenkappel 3-3 SV Bad St. Leonhard 3-0

16:00 SC Austria Lustenau B 1-4 FC Hochst 0-2

15:30 Slovan Hutteldorfer AC 1-2 Favoritner AC 0-0

15:30 ASK Klagenfurt 3-1 SK Maria Saal 1-1

18:00 SP Falcons 1-2 FC Ulaanbaatar 1-1

15:00 Tuv Buganuud 1-2 Deren FC 0-2

12:00 Erchim 7-1 Khangarid Klub 2-0

18:00 VSK Arhus 1-0 Young Boys FD 0-0

18:00 Holstebro BK 3-0 Dalum 1-0

20:30 Polokwane City FC 2-0 Hungry Lions 0-1

16:00 Real Union de Tenerife (W) 6-0 Valencia B (w) 2-0

19:30 Roma CF (w) 5-0 Parma s (W) 3-0

17:30 Juventus (w) 3-0 Pomigliano (w) 1 0-0

19:00 Ranong FC 0-0 JL Chiangmai United FC 0-0

18:30 Chainat FC 1-0 Ayutthaya United 1-0

18:00 Uthai Thani Forest 2-2 Nakhon Si United FC 1-1

17:45 Le Havre (w) 2-2 Paris Saint Germain (w) 1-2

20:00 Dolany 0-1 Zelatovice 0-0

20:00 FC Rapotice 0-5 TJ Nova Ves 0-1

15:30 Sapeli Polna 1-1 Ledec nad Sazavou 0-1

15:15 FK Mas Taborsko B 5-0 FK Protivin 1-0

20:30 UCU Lady Cardinals (w) 4-0 Asubo Gafford (W) 2-0

20:00 1 Makerere University (W) 0-1 Kampala Queens (w) 0-1

16:30 Tartu JK Maag Tammeka B 1-1 Tallinna JK Legion B 1-0

16:30 JK Tallinna Kalev II 2-2 JK Welco Elekter 1-0

12:00 Giravanz Kitakyushu 4-0 Miyazaki 1 2-0

12:00 Kataller Toyama 1-0 SC Sagamihara 1-0

12:00 FC Gifu 1-1 Fukushima United FC 1-1

11:00 Imabari FC 3-0 Gainare Tottori 2-0

11:00 Azul Claro Numazu 0-0 Matsumoto Yamaga FC 0-0

11:00 Vanraure Hachinohe FC 1-0 Ehime FC 0-0

11:00 Ban Di Tesi Iwaki 4-1 Kamatamare Sanuki 0-0

21:15 Nomme JK Kalju 0-1 Levadia Tallinn 1 0-0

18:30 Flora Paide 2-0 Trans Narva 0-0

21:00 1 Atletico Fenix Montevideo (W) 0-4 CA Penarol (w) 0-4

21:55 FK Panevezys 2-0 Suduva 0-0

09:00 Kharaatsai (w) 0-2 Storm (W) 0-1

22:00 Union Touarga Sport Rabat 0-0 Maghreb Fez 0-0

22:00 KA Akureyri 1-0 KR Reykjavik 0-0

20:20 Al Arabi(UAE) 1-0 Al Taawon 1-0

20:15 Al-Thaid 1-1 Al-Hamriyah 0-1

20:15 1 Masfut 1-0 Masafi 0-0

22:00 CDEF Logrono (w) 0-1 Eibar (w) 0-0

18:00 1 UD San Antonio Pilar (w) 2-1 CD Julio Suarez (w) 2-0

18:00 Salamanca (w) 0-4 CFF Olympia Las Rozas (w) 0-0

17:15 Aldaia (w) 0-2 Plaza Argel (w) 0-1

17:00 Cacereno (W) 4-0 Deportivo Abanca (W) 1-0

17:00 CD Juan Grande (w) 0-3 Cordoba (w) 0-1

17:00 Fundacion Albacete (w) 3-2 Seccio Esportiva AEM (w) 2-1

17:00 Osasuna (w) 1-0 Athletic Bilbao B (w) 0-0

16:30 Discobolo La Torre AC (w) 3-0 Granada B (W) 2-0

16:00 CD Algaidas (W) 0-2 Zaragoza CFF II (W) 0-0

20:00 Pakhtakor 0-1 Nasaf Qarshi 0-1

19:00 Dinamo Samarqand 1-1 Olympic FK Tashkent 1-1

09:00 Puntarenas 2-1 Santos De Guapiles 1 2-1

09:00 Herediano 2-2 AD San Carlos 1 2-2

09:00 Alajuelense 4-3 AD Grecia 2-0

20:00 Wolverhampton U21 1-3 Manchester City U21 1-2

13:00 Warners Bay FC (W) 4-2 Newcastle Olympic FC (W) 2-1

17:00 Aland United (w) 2-0 HJK Helsinki (w) 1-0

19:30 UNA 1-1 HSC 21 Brein 1-1

19:00 ADO '20 2-1 Baronie 1 0-1

18:00 KF Ballkani 2-0 Gjilani 1-0

10:30 Tuggeranong United 1-1 Brindabella Blues FC 0-0

19:00 FC Bukovyna chernivtsi 3-1 FK Yarud Mariupol 2-1

17:30 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-1 Nyva Ternopil 0-0

16:00 LNZ Lebedyn 3-0 Skoruk Tomakovka 1-0

22:00 Motherwell (w) 2-1 Dundee United (w) 2-0

22:00 Kilmarnock (w) 2-0 Gartcairn FC (W) 1-0

18:45 Partick Thistle (w) 0-2 Celtic (w) 0-2

10:00 1 Maitland 0-1 Lambton Jarvis 0-0

20:00 Tiszafured VSE 1-0 Kisvarda II 0-0

20:00 Senyo Carnifex 2-3 Tiszaujvaros 0-1

20:00 KARCAG SE 1-0 Penzugyor SE 0-0

16:00 Debreceni VSC II 1-1 Fuzesgyarmati SK 0-1

16:00 Puskas Academy II 4-1 Mori SE 1 2-0

16:00 Zalaegerszegi TE II 1-4 Tatabanya 1-2

20:00 Wolverhampton Wanderers WFC (w) 1-3 Burnley (w) 0-1

20:00 West Bromwich WFC (w) 1-1 Brighouse Town (w) 0-0

20:00 Loughborough Lightning (W) 0-2 Boldmere St.Michaels (W) 0-1

20:00 Fylde LFC (w) 2-2 Stoke City (w) 2-1

19:00 Team TG FF (w) 1-1 Gamla Upsala SK (w) 1-0

19:00 Ravasens IK Karlskoga (w) 3-6 Alvsjo AIK FF (w) 2-4

18:00 SC Villa 2-0 Gaddafi FC 1-0